GIỚI TRẺ GIÁO HẠT ĐÀ LẠT

Join the forum, it's quick and easy

GIỚI TRẺ GIÁO HẠT ĐÀ LẠT
GIỚI TRẺ GIÁO HẠT ĐÀ LẠT
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Gửi toàn thể thành viên

Go down

Gửi toàn thể thành viên Empty Gửi toàn thể thành viên

Bài gửi by JosephKhanh Fri Dec 02, 2011 10:44 pm

Đầu tiên, mình xin cảm ơn các bạn đã tham gia rất tích cực cho forum, cám ơn các bạn đã post những bài viết hay, những mẫu chuyện hấp dẫn để chúng ta chia sẽ, tâm sự với nhau, mình chân thành cảm ơn các bạn.
Kế tiếp mình xin cảm ơn những góp ý của các bạn của Huy, của Quý, Dương và các bạn thuộc giáo xứ Thánh Mẫu Bảo lộc, những gì tụi mình sửa được thì sẽ cố gắng, và những gì không thể được mong các bạn thông cảm và tiếp tục tham gia diễn đàn.
Nhân tiện đây, mình cũng mong các bạn đã đăng kí thành viên rồi, thì chúng ta không việc gì phải ngại ngùng hết, chúng ta cứ post những điều mình thấy hay, thấy tốt đẹp, những tài năng của mình vào đây để góp phần làm thăng tiến chính mình nhé. Forum là nói chia sẽ cùng nhau, đã đăng kí thành viên thì hãy hết lòng vì forum.
Và tiếp theo, xin các bạn giới trẻ GX Tạo tác, Thiện Lâm, Đa thiện, Du sinh, ... cùng nhau tham gia vào tổ chức giới trẻ liên giáo xứ của chúng mình nhé.
Và để làm mới forum thì mình sẽ cố gắng phân cấp bậc, và hiện giờ mình rất "bí" không biết chọn tên nào hay để làm cấp bậc, mong các bạn góp ý. Thanks các bạn Very Happy
JosephKhanh
JosephKhanh
Admin

https://gioitrehatdalat.forumvi.com