GIỚI TRẺ GIÁO HẠT ĐÀ LẠT

Join the forum, it's quick and easy

GIỚI TRẺ GIÁO HẠT ĐÀ LẠT
GIỚI TRẺ GIÁO HẠT ĐÀ LẠT
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Tình hình forum hiện nay

Go down

Tình hình forum hiện nay Empty Tình hình forum hiện nay

Bài gửi by JosephKhanh Thu Nov 24, 2011 11:56 pm

Mình xin đi thẳng vào vần đề nhé.
Thứ 1: Forum hiện giờ của chúng ta hầu hết là toàn những gương mặt trong facebook rất đỗi "thân thương" và ít có thành viên mới. Vì thế, mong anh chị em, cùng nhau giới thiệu forum cho các bạn trẻ, chứ mình có nhờ Cha thì Cha còn ngại chưa dám đứng ra giới thiệu giùm chúng ta, vì thế mình phải tự lực cánh sinh.
Thứ 2: Forum hiện giờ có tất cả là 3 admin, có thể sau này mình sẽ nhường quyền admin này cho người khác, và sẽ duy trì 1 admin thôi, bên cạnh đó như 1 số ý kiến đưa ra sẽ bầu thêm 1 số thành viên làm Mod, và sẽ phân cấp bậc 1 cách rõ ràng.
Thứ 3: Chúng ta hãy bớt chút thời gian mỗi khi lên mạng để ghé thăm forum, và cùng chia sẽ với nhau, cùng post những chuyên mục hay thật hay lên đây nhé.
Thứ 4: Vì chúng ta là 1 tập thể, nên khi có những thành viên mới chúng ta hãy cùng chào đón trong mục "chào đón thành viên mới" , và tới bổn mạng hay sinh nhật chúng ta cũng cố gắng hỏi thăm nhau nhé.
Thư 5: Đã đăng kí thành viên ở đây, nên chúng ta không phải ngại ngùng gì hết, cứ việc bộc bạch những cảm xúc của mình, chia sẽ với bạn bè.
Những điều trên đây, mình nghĩ đối với mỗi chúng ta sẽ rất dễ thực hiện đúng không, hy vọng chúng ta làm thật tốt và làm giới trẻ ngày càng mạnh.
Thay mặt Ban quản trị
JosephKhanh
JosephKhanh
Admin

https://gioitrehatdalat.forumvi.com

- Similar topics